Sharuɗɗa & Sharuɗɗa

Ta hanyar zazzagewa ko amfani da ƙa'idar, waɗannan sharuɗɗan za su yi amfani da ku ta atomatik - ya kamata ku tabbata cewa kun karanta su a hankali kafin amfani da app ɗin. Ba a ba ku damar kwafa ko gyara ƙa'idar, kowane ɓangaren ƙa'idar, ko alamun kasuwancinmu ta kowace hanya. Ba a yarda ku yi ƙoƙarin fitar da lambar tushe na ƙa'idar ba, kuma bai kamata ku yi ƙoƙarin fassara ƙa'idar zuwa wasu harsuna ba ko yin juzu'i na asali. App ɗin kanta, da duk alamun kasuwanci, haƙƙin mallaka, haƙƙin bayanai, da sauran haƙƙoƙin mallakar fasaha da ke da alaƙa da shi, har yanzu na Batazia ne.

Batazia ta himmatu don tabbatar da cewa app ɗin yana da amfani da inganci gwargwadon yuwuwa. Don haka, muna tanadin haƙƙin yin canje-canje ga ƙa'idar ko cajin ayyukanta, a kowane lokaci kuma ga kowane dalili. Ba za mu taɓa cajin ku don app ɗin ko ayyukan sa ba tare da bayyana muku ainihin abin da kuke biya ba.

Ka'idar Batazia tana adanawa da sarrafa bayanan sirri waɗanda kuka ba mu, don samar da Sabis ɗinmu. Alhakin ku ne kiyaye wayarku da samun damar yin amfani da manhajar amintacce. Don haka muna ba da shawarar cewa ka da ku fasa jail ko rooting na wayarku, wanda shine tsarin cire takunkumin software da iyakancewar tsarin aiki na na'urar ku. Zai iya sa wayarka ta zama mai saurin kamuwa da malware/virus/mummunan shirye-shirye, ɓata fasalulluka na tsaro na wayarka kuma yana iya nufin Batazia app ɗin ba zai yi aiki yadda ya kamata ba ko kwata-kwata.

Ka'idar ba ta amfani da sabis na ɓangare na uku waɗanda ke bayyana Sharuɗɗansu da Sharuɗɗansu.

Haɗin kai zuwa Sharuɗɗa da Sharuɗɗan masu bada sabis na ɓangare na uku waɗanda app ɗin ke amfani dashi

Ya kamata ku sani cewa akwai wasu abubuwa da Batazia ba za ta ɗauki alhakinsu ba. Wasu ayyuka na ƙa'idar za su buƙaci ƙa'idar ta sami haɗin intanet mai aiki. Haɗin yana iya zama Wi-Fi ko samar da shi ta hanyar mai ba da hanyar sadarwar ku ta hannu, amma Batazia ba zai iya ɗaukar alhakin ƙa'idar ba ta aiki cikakke idan ba ku da damar yin amfani da Wi-Fi, kuma ba ku da ko ɗaya daga cikin bayananku. izinin barin.

Idan kana amfani da ƙa'idar a wajen yanki mai Wi-Fi, ya kamata ka tuna cewa har yanzu sharuɗɗan yarjejeniya tare da mai ba da hanyar sadarwar wayar hannu za su ci gaba da aiki. Sakamakon haka, mai ba da wayar ku na iya cajin ku don farashin bayanai na tsawon lokacin haɗin gwiwa yayin samun damar app, ko wasu cajin ɓangare na uku. A cikin amfani da ƙa'idar, kuna karɓar alhakin kowane irin wannan cajin, gami da cajin bayanan yawo idan kun yi amfani da ƙa'idar a wajen ƙasarku (watau yanki ko ƙasa) ba tare da kashe yawo na bayanai ba. Idan ba kai ne mai biyan lissafin na'urar da kake amfani da ita ba, da fatan za a sani cewa mun ɗauka cewa ka sami izini daga mai biyan lissafin don amfani da app.

along-the-lins

Game da alhakin Batazia na amfani da ƙa'idar, lokacin da kake amfani da app, yana da mahimmanci a tuna cewa duk da cewa muna ƙoƙarin tabbatar da cewa an sabunta shi kuma daidai a kowane lokaci, muna dogara ga wasu kamfanoni don samarwa. bayanai a gare mu domin mu iya sawa gare ku. Batazia ba ta yarda da wani alhaki ga kowace asara, kai tsaye ko kai tsaye, kun dandana sakamakon dogaro gaba ɗaya ga wannan aikin na app.

A wani lokaci, ƙila mu so mu sabunta ƙa'idar. Ana samun app ɗin a halin yanzu akan Android, iOS & KaiOS - buƙatun tsarin (kuma ga kowane ƙarin tsarin da muka yanke shawarar tsawaita samuwar ƙa'idar zuwa) na iya canzawa, kuma kuna buƙatar zazzage abubuwan sabuntawa idan kuna so. ci gaba da amfani da app. Batazia bai yi alkawarin cewa koyaushe zai sabunta ƙa'idar don dacewa da ku da/ko aiki tare da sigar Android, iOS & KaiOS da kuka shigar akan na'urarku ba. Koyaya, kun yi alƙawarin karɓar sabuntawar aikace-aikacen koyaushe lokacin da aka ba ku, Hakanan muna iya son dakatar da samar da app ɗin, kuma muna iya dakatar da amfani da shi a kowane lokaci ba tare da ba ku sanarwar ƙarewa ba. Sai dai idan mun gaya muku akasin haka, a kan kowane ƙarewa, (a) haƙƙoƙi da lasisi da aka ba ku a cikin waɗannan sharuɗɗan za su ƙare; (b) dole ne ka daina amfani da app, kuma (idan ana buƙata) share shi daga na'urarka.

Canje-canje ga Wannan Sharuɗɗa da Sharuɗɗa

Za mu iya sabunta Sharuɗɗanmu da Sharuɗɗanmu lokaci zuwa lokaci. Don haka, ana ba ku shawarar yin bitar wannan shafi lokaci-lokaci don kowane canje-canje. Za mu sanar da ku kowane canje-canje ta hanyar buga sabbin Sharuɗɗa da Sharuɗɗa akan wannan shafin.

These terms and conditions are effective as of 2023-01-13

Idan kuna da wasu tambayoyi ko shawarwari game da Sharuɗɗanmu da Sharuɗɗanmu, kada ku yi shakka a tuntuɓe mu andip.atanga@bataziausa.com

An samar da wannan Sharuɗɗa da Sharuɗɗa dagaManufofin Sirri na App Generator

logo

Batazia tana kawo duniyar littattafai, labarai da koyo cikin harsunan Afirka, kuma tana ba ku adabi na asali cikin yaren da kuke magana.

Tuntube Mu


LinkedIn

haƙƙin mallaka @ BATAZIA 2023 -Dukkan Haƙƙin mallaka